October 21, 2011 admin

24 ਤਕ ਵੋਟ ਬਣਾਉਣ-ਕਟਵਾਉਣ-ਸੁਧਾਈ ਸਬੰਧੀ ਆਪਣੇ ਫਾਰਮ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ

ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ – ਸ. ਤੇਜਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ.ਉੱਪ ਮੰਡਲ ਮੈਜਿਸਟਰੈਟ-ਕਮ ਚੋਣਕਾਰ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਅਫਸਰ, ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ 004-  à¨—ੁਰਦਾਸਪੁਰ ਵਲੋਂ ਇਸ ਚੋਣ ਹਲਕੇ ਦੀ ਆਮ ਜਨਤਾ-ਵੋਟਰਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਿੱਤ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਭਾਰਤ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨਵੀ ਦਿੱਲੀ ਵਲੋ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਅਨੁਸਾਰ 4 ਅਕਤੂਬਰ 2011 ਤੋ 20 ਅਕਤੂਬਰ 2011 ਤਕ ਇਸ ਚੋਣ ਹਲਕੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਜਿਨਾ ਦੀ ਭਾਰਤ ਭਰ ਵਿੱਚ ਵੋਟ ਰਜਿਸਟਰਡ ਨਹੀ ਹੋਈ, ਇਹ ਫਾਰਮ ਨੰਬਰ 6 ਭਰਕੇ ਸਮੇਤ ਇੱਕ ਰੰਗਾਦਰ ਫੋਟੋ , ਰਿਹਾਇਸ਼ ਤੇ ਉਮਰ ਦੇ ਸਬੂਤ ਨਾਲ ਲਗਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਵੋਟ ਬੀ.ਐਲ ਇਜ਼ ਰਾਹੀ ਰਜਿਸਟਰਡ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਾਰਤ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ  à¨µà¨²à©‹ ਯੋਗਤਾ ਮਿਤੀ 1-1-2012 ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਪਾਪਤ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਦਾਅਵੇ-ਇਤਰਾਜਾ ਦੀ ਮਿਆਦ ਵਿੱਚ ਮਿਤੀ  24-10-2011 ਤਕ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉੱਪ ਮੰਡਲ ਮੈਜਿਸਟਰੈਟ-ਕਮ ਚੋਣਕਾਰ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਅਫਸਰ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਵਲੋ ਵੋਟਰ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬਣਾਉਣ ਹਿੱਤ ਸਮੂਹ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਪਾਰਟੀਆਂ, ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਸੰਸਥਾਵਾ, ਮੁਹੱਲਾ ਸੁਧਾਰ ਕਮੇਟੀਆ, ਪੇਂਡੂ ਸੁਧਾਰ ਕਮੇਟੀਆ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮਿਤੀ 24-10-2011 ਤਕ ਸਬੰਧਿਤ ਬੀ.ਐਲ.ਓਜ ਨੂੰ ਵੋਟ ਬਣਾਉਣ-ਕਟਵਾਉਣ-ਸੁਧਾਈ ਸਬੰਧੀ ਆਪਣੇ ਪਾਰਮ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Translate »